

Maonesho ya Nane Nane Dodoma 2011



Askari wa kikosi cha kutuliza Ghasia mkoani Dodoma Anna Makenge(kushoto) na Monica Haule(kulia)wakipata maelezo leo kutoka kwa Meneja Mawasiliano wa Mfuko wa Changamoto za Milenia Tanzania (MCA-T) Margaret Mussai juu ya shughuli mbalimbali zinazosimamiwa na mfuko huo katika kuwaletea maendeleo Watanzania. Polisi hao walipata maelezo hayo jana mjini Dodoma wakati walipotembelea banda la Wizara ya Fedha kwenye maonesho ya wakulima Nane Nane yanayoendelea.

Kwa taarifa zaidi tembelea: <http://fullshangwe.blogspot.com/>